Kayayyaki

 • Backpack T-B3982

  Jakarka ta baya T-B3982

  TIGERNU jerin hunturu maza jakarka ta baya

   

  Acarfi: Wannan girman jaka na maza yana da 30 * 15 * 43cm (L * W * H), ya dace har zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka 15.6inch. Babban ɗakin yana da ɗaki da yawa don littattafanku, lasifikan kai, walat, waya, bankin wutar lantarki da sauransu. Aljihuna biyu na gefe masu kyau ga kwalban ruwa da laima.Gaban aljihun zik din biyu da aljihun anti na sata na baya zai baka damar samun sauki ga kananan kayan ka.Yana da jakunkuna mai ma'ana da yawa kuma zai iya kiyaye duk abubuwanka cikin tsari.

   

  Inganci: An sanya jakar jakar ta fantsama & Tabbatar mai & mai ƙarar da harshen wuta oxford. Abu ne mai ƙarfi da ladabi, mai lalata hawaye da kuma ɗorewa mai ɗorewa. Zip din da sauran kayan haɗi suna da inganci mai inganci tare da tambarin TIGERNU.

   

  Fasali: Gina cikin tashar USB da kuma kebul na USB wanda zai iya cire maka yana ba ka hanya mafi dacewa don cajin waya, kwamfutar hannu, da dai sauransu Ramin wayar kunne yana ba ku 'yancin ku don jin daɗin kiɗan a kowane lokaci. Pyalli mai haske yana sa ku ƙara ganuwa da aminci da dare.S madauri madauri zai iya daidaitawa kuma zai iya rage matsa lamba a kafaɗa.

   

  Jakar TIGERNU ta dace da kowane yanayi da kowane irin mutum.

 • Backpack T-B3905

  Jakarka ta baya T-B3905

  TIGERNU mai faɗaɗa babban jakarka mai tafiya

   

  Acarfi: Jakar tafiya tana da girma biyu, girman ɗaya 30 * 15 * 45cm, ya dace har zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka 15.6 and kuma girmansa 30 * 19 * 50cm wanda zai iya fadada, ya dace har zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka 19inch. Extendedarin ƙarfin 19inch jakarka ta baya 23L zuwa 38L. Artungiyoyin da aka tsara da yawa da manyan sarari cikakke don tafiya ko yawo. Akwai keɓaɓɓen ɗakin kwamfutar tafi-da-gidanka wanda aka keɓe da shi. Babban ɗakin yana da sarari babba, ya isa ga ɗan gajeren tafiya da yawon shakatawa da yawon shakatawa.

   

  An gina shi a cikin tashar USB & phonearar Kunnuwa: Tashar caji ta USB ta waje tare da kebul mai saurin caji 4.0 mai saurin bada caji don cajin wayarka da sauran na'urorin lantarki ko'ina. Rami don belun kunne a waje yana ba da sauƙi mai sauƙi ga amfanin kunn kunne

   

  Tsarin Mutum: designaƙƙarfan ƙirar ergonomic da aka ɗora da ƙuƙun kafaɗun kafaɗa da kuma samun iska mai ɗauke da baya zai iya rage damuwar kafada. Belt na kaya na iya gyara jaka a kan trolley ɗin kaya don sauƙin kai.

   

  Abubuwan: Anyi shi da yarn oxford mai ruwa mai tsafta da kuma masana'antar polyester mai girma don dorewa mai dorewa. Entedirƙirar zik ​​din mai kulle mai ɗauke da lakabi biyu don babban ɗakin yana ba da damar sauƙi da haɓaka aminci

   

  Wannan jaka babban zabi ne, wanda ya dace da rayuwar kwaleji, tafiye-tafiyen kasuwanci da ayyukan waje. Darajar kyaututtuka ga waɗanda suka je makaranta, tafiya ko aiki

 • Backpack T-B3611

  Jakarka ta baya T-B3611

  TIGERNU jakunkuna na satar kwamfutar tafi-da-gidanka mai yawan manufa

   

  Abun: Akwatin jakar kwamfutar tafi-da-gidanka na USB an yi shi ne da kayan fesawa & karce-karce, mai dorewa, mai karfi, anti-tearing. Babban sashin amfani da makulli mai buɗewa hanya biyu, mai santsi don amfani da samar da ƙarin aminci don tafiyarku.

   

  Acarfi: Babban sashi na iya zama a buɗe tare da leda ƙaramin kwamfutar tafi-da-gidanka ya dace har zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka 15.6 ″ da kwamfutar hannu 9.7 .I Ya dace sosai da littafinku, tufafi, kwalabe, bankin wutar lantarki, walat da sauransu. 1 aljihun zik mai zaman kansa a baya don wayar salula / walat da kayan sirri; Ramin katin kafada da zane mai riƙe gilashin rana, mai dacewa don yawan amfani da abubuwa

   

  Fasali: Tashar USB ta waje tare da ginannen kerarran kebul na USB wanda zai iya yin wannan jakarka ta USB mai sauƙi don cajin wayar ka ba tare da cire bankin wutar ka ba. Zane na madaurin kaya yana ba ka damar dacewa da jaka ta baya a kan kaya / akwati don sauƙaƙawa. Zik din da za a iya rufewa tare da kulle-kullen TSA ya sanya lafiyar tafiyarku daga ɓarayi.

   

  Akwai launi: Black, Grey, Pink, Red.

   

  Wannan jaka ta tsohuwar sata tare da makullin TSA shine kyakkyawan zabi don rayuwar ku ta yau da kullun, kasuwanci, aiki, tafiye tafiye, makaranta da rayuwar yau da kullun.

 • Backpack T-B3319

  Jakarka ta baya T-B3319

  TIGERNU kayan kwalliyar kasuwanci irin na birni

   

  Akwatin jaka na TIGERNU cikakke ne don ƙwarewar gwaninta. Yana da karko kuma yana da aljihuna masu manufa da yawa, gami da babban ɗakuna mai ɗamara don kwamfutar tafi-da-gidanka har zuwa 15.6 ”da kuma babban ɗaki wanda ya isa sosai don duk bukatun yau da kullun.

   

  Aljihu na Kwanaki

  An gina shi don ƙarewa kuma anyi shi don tafiya, Jakar Drifter ta alfahari da aljihu da yawa don adana duk kayan ku. Daga aljihun gaba mai sauri-zuwa gaban ɓoye, aljihun lumbar da aka saka zuwa babban babban ɗakin ajiya da kuma aljihunan gefe yana da duk aljihunan da ajiyar da kuke buƙata.

   

  Abubuwa masu ɗorewa don Amfani mai daɗi

  An yi shi ne don jarumi na gaske, an shirya wannan fakitin don ci gaba da tsauraran tafiya. An gina shi na kayan nailan mai ɗorewa da tushe mai hana ruwa, wannan jaka ta baya zata kiyaye kayan aikin ka kuma ya bushe daga abubuwa da lalacewar yau da kullun. Har ma yana da daskararrun zik na buguwa da takaddama mai ruɓi mai ɗauke da zoben - cikakke don amfani mai nauyi da tafiya lafiya.

   

  Comarshe Ta'aziyya

  Jakar kasuwancin tana da madaidaitan madaurin kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen kafaɗɗen da kuma ɗayan baya wanda ke inganta haɓakar iska don jin daɗin tafiya yayin tafiya.

   

  Cikakkiyar jaka ce don tafiyarku ta kasuwanci, aiki, zirga-zirga, tafiye-tafiye, zango, makaranta, cefane, fikinik. Kyakkyawan zaɓi don kowane dalili.

 • Backpack T-B3243

  Jakarka ta baya T-B3243

  TIGERNU hanya biyu suna amfani da jakarka ta tafiya mai saurin canzawa

   

  Wannan jaka ta babban jaka ce ta tafiye tafiye, wacce aka tsara don balaguron kasuwanci, makaranta, aiki, tafiye tafiye da kowane dalili.

   

  Abubuwan: Wannan jakar jakar tafiye-tafiye tana amfani da feshin wuta & karce Oxford azaman babban abu, mai dorewa, mai dorewa, mai daɗin muhalli.An tsara zik din tare da tambarin TIGERNU mai inganci. Babban zik din shine TIGERNU patent double layer biyu hanya bude zik din, yana samar da karin tsaro don kayanku.

   

  Acarfi: Wannan girman jaka na 31 * 18 * 47cm (L * W * H) , ya dace da kwamfutar tafi-da-gidanka na 15.6 ″ Wannan jaka ta baya tana da ɗakin buɗe kwamfutar laptop daban daga gefe, zane ne mai kyau. Babban ɗakin yana da ɗaki da yawa tare da ƙananan aljihu da yawa don littattafanku, tufafinku, lasifikan kai, walat da dai sauransu. Aljihun gaba na ƙananan kayanku da ɓoyayyen ɓoyayyen ɓoyayyen kayanku mai mahimmanci.Wannan jaka ta baya zata iya kiyaye kayanku cikin tsari kuma babu buƙatar tono kusa don nemo abin da kake bukata.

   

  Fasali: A jaka ta baya tana da ƙara ƙarfi da madauri ɗaya, za a iya amfani da shi azaman jaka da jaka a lokaci guda. Tare da tashar caji ta USB ta waje da kebul mai caji mai saurin cirewa, jakar leda ta TIGERNU tana ba da hanya mai kyau gare ka don cajin na'urarka ta lantarki a yayin tafiya.

   

  Jaka ce ta kasuwanci, babban iko, cikakke ga kowane dalili, tafiye-tafiye, sayayya, aiki, makaranta, zango, yawon buda ido ga maza, mata da ɗalibai.

 • Backpack T-B3242

  Jakarka ta baya T-B3242

  TIGERNU babban ƙarfin jakarka ta aljihu mai yawa

   

  Akwatin jaka na TIGERNU yana ba da kariyar kayan aiki a cikin yanayin zamani.

  • Kyakkyawan kayan aikin oxford, fantsama, anti-tsagewa da saukin muhalli.

  • Tare da firam mai tsabta, wannan fakitin yana ƙunshe da ɗakunan kwamfutar tafi-da-gidanka da aka ɗora don kare kwamfutar tafi-da-gidanka daga ciwan yau da kullun.

  • punƙun kafaɗun da aka ɗora da baya na sadar da kwanciyar hankali a kafaɗun.

  • Kuma madaidaiciyar madaurin taya yana ba da damar amfani da damar mara kyau a kan kaya masu juyawa.

  • Girmansa yakai 31 * 20 * 47cm (L * W * H) .Tare da babban babban daki tare da aljihu da yawa don kayan masarufin ku, aljihunan masu sauri-uku a gaba, da aljihunan kwalban ruwa biyu, shine cikakke shirya don kayan aikinku na yau da kullun kuma kiyaye jakarka ta baya da kyau.

  • laptopayan kwamfutar tafi-da-gidanka buɗe gefe ɗaya ya dace da kwamfutar tafi-da-gidanka 15.6 ″, shima hanya ce mai sauƙi da kiyaye sirrinka.

  • Ginin USB da kebul mai cirewa suna sa ku iya cajin na'urorin ku kowane lokaci ko'ina.

   

  Tare da kyawawan ƙirar ƙwararru, fasali masu dacewa, da cikakkun bayanai na kariya, babban jaka ta TIGERNU ta dace da yadda kuke aiki.

 • Backpack T-B3221A

  Jakarka ta baya T-B3221A

  TIGERNU sabon zane fashion maza jakarka ta baya

   

  Babban iko da jaka mai tsari mai tsari: Girmansa shine 30 * 15 * 43cm (L * W * H). Neayan kwamfyutocin rataye mai kauri daban ya dace da kwamfutar tafi-da-gidanka har zuwa inci 15.6. Babban babban sashi tare da aljihunan ciki 10 sun dace da kwamfutar hannu, alkalami, wayoyi, littattafai, tufafi; aljihu na musamman don bankin wutar lantarki. Babban zik din gaba don tabaranku. Aljihunan gefe guda 2 da kuma akwatin zik na gaba don kwalban ruwanka, laima, littafin rubutu da sauran ƙananan kaya. Yin jakar ku ta tsari.

   

  Abune mai inganci: Takaddun jakadancin tafiya na TIGERNU an yi shi ne da fantsama da kuma karɓa mai ƙarfi 900D polyester, wanda anti-yaga da kuma mai daɗin yanayi. Sabuwar zanin haƙƙin haƙori mai haɗin hakora huɗu yana da ƙarfi da ƙarfi fiye da zik din alamar sigina, ba sauƙin keɓewa ba lokacin da kuka sa abubuwa da yawa a cikin jaka.

   

  Tashar caji na USB ta waje: TIGERNU USB caji na caji tare da kebul na USB wanda zai iya cirewa yana baka hanyar da tafi dacewa wajen cajin waya, kwamfutar hannu, da sauransu.

   

  Jin dadi da dacewa: Jirgin sama da daddaɗaɗɗen baya da madauri suna ba ku kwanciyar hankali ko da ɗaukar dogon lokaci. Tsarin ergonomics da madaidaiciyar madafan kafaɗun S-daidaitaccen tsarin rage nauyin nauyi, rarraba kafadu, kashin baya, matsin lamba na lumbar. Belt ɗin jaket da aka haɗa sosai ya dace da kai don gyara jakar kwamfutar tafi-da-gidanka a kan trolley ɗin kayanka, yin tafiyarka da tafiya mafi sauƙi duk inda ka tafi. Aljihuna 2 a madaurin kafaɗa don tabarau da kati

   

  Tsaro: Jakar kwamfutar tafi-da-gidanka tare da ɓoyayyen aljihun sata na ɓoye a bayanku yana kiyaye abubuwanku masu mahimmanci daga ɓarayi. Za'a iya kulle zippers biyu tare da kullewa, saboda haka baku taɓa damuwa da wani wanda ya saci kayanku ba. Adana abubuwanku lafiya!

   

  Maraba da haɗuwa da TIGERNU don cin nasara tare

 • Backpack T-B3220

  Jakarka ta baya T-B3220

  TIGERNU tsarin zane manyan kayan aiki na jakar makaranta mara ruwa

   

  Abun: Wannan kayan jakunkunan da aka yi amfani da su suna da laushi & kariyar nailan, mai dorewa, mai dorewa da mai daɗin muhalli.Hanyar fantsama tana sa ya zama mai sauƙin share bushe da tsabta. Babban zik din yana da kariya ta zinare mai hana ruwa biyu, mafi aminci da ƙarfi.

   

  Acarfi: Girman jakarka ta ɗalibi ɗari ne 31 * 16 * 48cm (L * W * H), tare da keɓaɓɓen ɓoyayyiyar & ɗakunan kwamfutar tafi-da-gidanka a ƙarƙashin madaurar kafaɗa, suna ba da tsaro don abubuwan masu ƙima. Mainaya babban ɗakin daki mai isa don bukatunku na yau da kullun, littattafai, belun kunne, bankin wutar lantarki, walat da dai sauransu Aljihun gaba daya domin samun sauki. Aljihunan gefe biyu don kananan kaya da kwalaben ruwa. Aljihun baya na sata ya zama cikakke don wayarka da sauran mahimman abubuwa.

   

  Fasali: A jakar baya tana da ƙarfin ƙarfafawa da madafun kafaɗa ɗaya. Tare da tashar caji ta USB ta waje & ginannen kebul na caji mai saurin cirewa, TIGERNU jakarka ta baya suna ba da hanya mai sauƙi don ku cajin na'urarku ta tafiye-tafiye. Zanen kafada yana taimakawa danniya akan kafaduna.Kasan yadda ake lalata abubuwa zai taimaka maka ka tsaftace jakar ka lokacin da kake son sakawa a kasa.Daurin jaka zai iya 'yanta hannunka ta hanyar sanya jakar baya a kan trolley din akwati.

   

  Kyakkyawan jakar makaranta ce, tsari da aiki. Hakanan ya dace da kasuwanci, aiki, sayayya, zango, fikinik.

 • Backpack T-B3213TPU

  Jakarka ta baya T-B3213TPU

  Jakar jakankunan tafi da gidanka na TIGERNU na sata

   

  Anti-sata jakarka ta baya: Babu zik din / aljihu da za a iya samu a gaban jaka. Zik din ya cika boye wanda ke kare walat / kwamfutar tafi-da-gidanka / waya mai kaifin baki / wasu a cikin jakarka ta baya daga barawo.

   

  Acarfi: Jaka ce ta abokantaka ta filin jirgin sama: A buɗe jakarka ta buɗe ƙwararru tare da ɓangarori da yawa na iya adana tufafi, kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar hannu, bankin wutar lantarki. Wuce wurin duba hoto kai tsaye. Shock proof cikin kwantena yana ba da kariya daga lalacewar tasirin haɗari

  Mai hana ruwa & ABS Base: Anyi da ruwa mai tsafta / anti-karce mai dorewa. Murfin ruwan sama wanda aka sanya shi a ƙasan rami yana kiyaye abubuwan ku bushe daga ruwan sama. Anti-zamewa ABS tushe sa jakar ku kasance mai tsabta lokacin da kuka ajiye kwamfutar tafi-da-gidanka ta laptop lokacin da kuka gaji

   

  Fasali: An gina shi a tashar USB, Tashar USB ta waje tare da kebul na caji yana da dacewa don cajin waya mai kaifin baki / kwamfutar hannu ba tare da buɗe jakar baya ba; Stripe mai nunawa, jakarka ta baya mai tafiya tare da Stripe mai nunawa biyu a gaba wanda ya sa ka zama mai lura yayin hawa keke da dare. Belt kaya don dacewa da akwati mai juyawa. Tabarau na tabarau don riƙe na'urar ta zamani. Ramin kati a madaurin kafaɗa don samun sauƙin shiga.

 • Backpack T-B3130

  Jakarka ta baya T-B3130

  TIGERNU zane zane mai zaman kansa jakarka ta kasuwanci

   

  Jakar kasuwancin TIGERNU tana ba da kariyar kayan aiki da jakarka mai aiki da abubuwa

  • High yawa polyester abu, mai kyau inganci, splashproof, anti-tearing da aiyukan-friendly.

  • Tare da firam mai tsafta, wannan fakitin yana dauke da hannun komputa na komputa na komputa da karamar kwamfutar hannu tare da gefen kariya da kwayar kariya mai kariya don kare kwamfutar tafi-da-gidanka da sauran na'urori daga ciwan yau da kullun.

  • Girmansa yakai 30 * 15 * 47cm (L * W * H) .Tare da babban babban daki tare da aljihu da yawa don adana litattafan rubutu, littattafai ko manyan fayiloli a cikin wannan ɗakunan sararin samaniya tare da mahimmin aljihun sirri na sirri, aljihunan zippered masu sauri-sauri a kan gaba da aljihun zik na saman guda, da aljihunan zik din gefe biyu, shine mafi kyawun fakitin kayan aikin ka na yau da kullun kuma kiyaye jakarka ta baya da kyau.

  • Zipin da aka yi amfani da su an tsara su da kyau kuma an keɓance su da tambarin TIGERNU, alamar fashewar abubuwa da santsi don amfani. Babban zik din shine TIGERNU wanda ya mallaki zik din mai kullewa, yana ba da yanayin tsaro don tafiyarku.

  • ryauke cikin kwanciyar hankali tare da yanke-yanke EVA kafadar kafada don samun iska, padded baya panel tare da tashoshin iska da kuma mai karko ja da ƙarfi. Psunƙun kafadunta masu ɗamara suna ba da kwanciyar hankali a kafaɗun.

   

  An tsara wannan jaka ta bayan gida don manufa mai yawa. Kyakkyawan zaɓi ne ga maza, mata, ɗalibi don aiki, balaguro, makaranta, zirga-zirga, zango, fikinik, cin kasuwa, hutun karshen mako.

 • Backpack T-B3105U

  Jakarka ta baya T-B3105U

  TIGERNU kayan kwalliyar kwalliyar makaranta na gargajiya

   

  Acarfin aiki: Jakar jakar ita ce ƙirar sata mai girman 29 * 14 * 45cm (L * W * H) Babban ɗakin da ke da aljihu da yawa da kuma ɗakunan kwamfutar tafi-da-gidanka da aka ɗora a ciki ya kai har kwamfutar tafi-da-gidanka 15.6 ″. don bukatunku na yau da kullun, littattafai, tufafi, bankin wutar lantarki, belun kunne da sauransu. Frontakin gaba tare da aljihunan masu raba abubuwa da yawa yana taimaka wajan shirya ƙananan kayanka, alƙalumma, walat, waya, igiyoyi da dai sauransu pocketaya aljihun zik din gefe da aljihun raga gefe ɗaya; baya anti sata aljihu don muhimman abubuwa

   

  Fasali na aminci: Akwatin jaka na zamani an yi shi da kwalliyar fesawa & kariyar nailan, mai ɗorewa da dogon lokaci. Layer mai ruɓaɓɓen zoben mai haƙori huɗu tare da makullin TSA yana ba da ƙarin aminci ga tafiye-tafiyenku da rayuwar yau da kullun. Tsakiyar tsakiyar shuɗi da lemu mai ado a matsayin ado, yana sa wajan jakar makaranta ya zama mai kyau da sanyi.

   

  Fasali: Jakar kasuwancin tana da madauri madaidaiciya madaidaiciya madaidaiciya da padded baya panel wanda ke inganta haɓakar iska don jin daɗin tafiya yayin da kuma madaidaitan madaidaiciyar madaidaiciyar madafun kafaɗa waɗanda aka daidaita don sanya jakar baya ta kwanciyar hankali don saka koda ana ɗora maka kaya duka. Ginin USB yana ba ka damar cajin wayarka kowane lokaci ba tare da ka fitar da bankin wutar lantarki ba.

   

  Wannan jaka ta bayan gida tsohuwar rigar kariya ce ta sata, ta dace da maza, mata, ɗalibai da kowane irin dalili. TIGERNU jakarka ta baya mai kyau ga makaranta, jami'a, hutun karshen mako, tafiye-tafiye lokaci-lokaci, wuraren motsa jiki, aikin yau da kullun, kasuwanci, tafiya, zango da yawon shakatawa.Kyakkyawan zama jakankara, jakar makaranta, jakar baya, laptop bagbag.

 • Backpack T-B3032

  Jakarka ta baya T-B3032

  TIGERNU kayan kwalliyar kwalliyar kwalliyar gargajiya

   

  Acarfi: Girman jaka na gargajiya yana da girma biyu, girman ɗaya shine 29 * 14 * 44cm (L * W * H), ya dace da kwamfutar tafi-da-gidanka har zuwa 15.6 ″, ɗayan girman shine 31 * 17 * 48cm (L * W * H) , dacewa da kwamfutar tafi-da-gidanka har zuwa 17 ″. Hannun kwamfutar tafi-da-gidanka yana da kyau sosai kuma yana da ɗamara kuma yana iya daidaitawa. Babban ɓangarori biyu da aljihunan gaba biyu suna ba da isasshen sarari don duk bukatunku na yau da kullun kuma ku riƙe jakar baya ta da kyau. Hiddenaya daga cikin aljihun ɓoyayyen ɓoyayyen sata ya dace da wayarka da sauran mahimman abubuwa.

   

  Abubuwan: Wannan kayan jakunkunan tafi-da-gidanka mai ruɓi & kariyar nailan, mai ɗorewa, mai ɗorewa da haɗin kai.

   

  Fasali: Hannun kwamfutar tafi-da-gidanka abin daidaituwa ne gwargwadon buƙatunku.Jikin jaka yana da madafa mai ɗauke da madauri ɗaya.

   

  Jakar jakar ita ce TIGERNU kayan zane, wanda ya dace da kowane irin manufa, kasuwanci, tafiye-tafiye, aiki, yawon shakatawa, zango, shakatawa, makaranta.

123456 Gaba> >> Shafin 1/12