Jakarka ta baya ta kasuwanci T-B3983

Short Bayani:

Jerin jakunkunan tafi da gidanka na TIGERNU mai shigowa-Linghoe

Mai zanen ya zaɓi maɗaukakiyar fantsama da ƙarancin TPU a matsayin babban abin da ke sanya jakar baya mai ɗorewa kuma gaye. Hakanan ba shi da muhalli. Zikunan na da inganci da kuma shaidar fashewa, suna iya zik din da kwance zafin cikin sauki. Zik din gaban tare da madauri mai ba da haske yana ba ka aminci a lokacin dare. Buckles da kayan haɗi suna da inganci kuma tare da tambarin TIGERNU.

 

Babban akwatin jakar kwamfutar tafi-da-gidanka yana da sashin kwamfutar tafi-da-gidanka guda ɗaya da ɗaya babban sashe mai buɗewa da ɓangare na gaba ɗaya, suna ba da isasshen wuri don amfanin yau da kullun da gajerun tafiye-tafiye.Haka kuma suna da ƙananan ƙananan aljihunan aljihunan da rigar da busassun busassun suna sauƙaƙa damar samun buƙatunku . Hock tabarau da aljihun madaurin kafaɗa da aljihun bango na sa tafiyarku ta zama mai sauƙi.

 

Hannun kafaɗun da aka ɗorawa ya ba ka kwanciyar hankali don ɗauka kuma zai iya rage damuwa a kan kafaɗarka.Jikin jakarka ta baya yana da madauri na kaya ɗaya, na iya 'yantar da hannunka lokacin da kake tafiya.

 

Garanti na shekara ɗaya da sabis na tsawon rai na iya ba ku kwarin gwiwa wajen zaɓar kayayyakin TIGERNU. Zabi Tigernu, zaɓi mafi kyawun rayuwa!

 


Bayanin Samfura

Alamar samfur

 

Musammantawa
Wurin Asali: China
Sunan suna: TIGERNU
Lambar Misali T-B3983
Rubuta: Jaka Laptop
Launi: Baki / Grey
Shiryawa: 20 inji mai kwakwalwa / ctn
Girma: 15.6 Inci 
Salo: Kasuwanci
Shigar da girman kwamfutar tafi-da-gidanka: 15.6 Inci
Kayan abu: Splashproof & karce resistant TPU
Logo: Abun ciki
Anfani: Kasuwanci 
Fasali: Babban acarfi; Splashproof; Tare da Tsiri mai nunawa Bag Jakar Ma'ajin Rigar;

T-B3983_02 T-B3983_03 T-B3983_05 T-B3983_08 T-B3983_09 T-B3983_13 T-B3983_14

 

 

 

 

 


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana